Tìm giá vé và ưu đãi hấp dẫn trên các chuyến bay từ Philippine Airlines Giá khởi điểm thấp nhất VND22,500,000

Mã Khuyến mãi

Các chuyến bay giá rẻ phổ biến từ Philippine Airlines

Manila (MNL)đến

Toronto (YYZ)
20 thg 10 2026 - 10 thg 11 2026
Từ
USD 1,279
Đã xem: 1 Ngày trước
Hai chiều
Phổ thông

Manila (MNL)đến

Vancouver (YVR)
22 thg 10 2026 - 03 thg 11 2026
Từ
USD 1,042
Đã xem: 6 giờ trước
Hai chiều
Phổ thông

Manila (MNL)đến

Calgary (YYC)
20 thg 10 2026 - 13 thg 4 2027
Từ
USD 1,260
Đã xem: 1 Ngày trước
Hai chiều
Phổ thông

Manila (MNL)đến

Edmonton (YEG)
15 thg 10 2026 - 13 thg 2 2027
Từ
USD 1,253
Đã xem: 1 Ngày trước
Hai chiều
Phổ thông

Bangkok (BKK)đến

Toronto (YYZ)
09 thg 10 2026 - 27 thg 10 2026
Từ
THB 46,455
Đã xem: 9 giờ trước
Hai chiều
Phổ thông

Bangkok (BKK)đến

Vancouver (YVR)
19 thg 10 2026 - 26 thg 10 2026
Từ
THB 31,190
Đã xem: 1 Ngày trước
Hai chiều
Phổ thông

Sydney (SYD)đến

Vancouver (YVR)
11 thg 10 2026 - 26 thg 10 2026
Từ
AUD 2,074
Đã xem: 10 giờ trước
Hai chiều
Phổ thông

Manila (MNL)đến

Montreal (YUL)
02 thg 10 2026 - 11 thg 10 2026
Từ
USD 1,870
Đã xem: 1 Ngày trước
Hai chiều
Phổ thông

Perth (PER)đến

Vancouver (YVR)
12 thg 10 2026 - 27 thg 10 2026
Từ
AUD 1,754
Đã xem: 5 giờ trước
Hai chiều
Phổ thông

Kuala Lumpur (KUL)đến

Vancouver (YVR)
14 thg 10 2026 - 01 thg 11 2026
Từ
MYR 4,071
Đã xem: 13 giờ trước
Hai chiều
Phổ thông

Thành phố Hồ Chí Minh (SGN)đến

Vancouver (YVR)
20 thg 10 2026 - 29 thg 3 2027
Từ
VND22,500,000
Đã xem: 3 giờ trước
Hai chiều
Phổ thông

Hồng Kông (HKG)đến

Toronto (YYZ)
30 thg 9 2026 - 07 thg 10 2026
Từ
HKD 14,814
Đã xem: 1 Ngày trước
Hai chiều
Phổ thông

thành phố laoag (LAO)đến

Toronto (YYZ)
03 thg 10 2026 - 16 thg 1 2027
Từ
USD 1,728
Đã xem: 21 giờ trước
Hai chiều
Phổ thông

Davao (DVO)đến

Vancouver (YVR)
03 thg 10 2026 - 30 thg 10 2026
Từ
USD 1,819
Đã xem: 1 Ngày trước
Hai chiều
Phổ thông

Davao (DVO)đến

Calgary (YYC)
22 thg 9 2026 - 30 thg 9 2026
Từ
USD 1,937
Đã xem: 6 giờ trước
Hai chiều
Phổ thông
*Giá vé hiển thị đã được thu trong vòng 48 giờ qua và có thể không còn sẵn tại thời điểm đặt vé.

Bay cùng PAL - Chuyến bay phổ biến Philippine Airlines

Bay cùng PAL - Chuyến bay phổ biến Philippine Airlines
Từ
Đến
Loại Giá vé
Ngày
Giá
Manila (MNL)Vancouver (YVR)Hai chiều
/
Phổ thông
24 thg 10 2026 - 01 thg 11 2026

Từ

USD 1,042

Đã xem: 1 Ngày trước

Manila (MNL)Toronto (YYZ)Hai chiều
/
Phổ thông
29 thg 10 2026 - 06 thg 11 2026

Từ

USD 1,253

Đã xem: 9 giờ trước

Manila (MNL)Calgary (YYC)Hai chiều
/
Phổ thông
26 thg 10 2026 - 26 thg 2 2027

Từ

USD 1,210

Đã xem: 1 giờ trước

Manila (MNL)Edmonton (YEG)Hai chiều
/
Phổ thông
10 thg 11 2026 - 24 thg 11 2026

Từ

USD 1,203

Đã xem: 1 Ngày trước

Manila (MNL)Winnipeg (YWG)Hai chiều
/
Phổ thông
23 thg 10 2026 - 23 thg 11 2026

Từ

USD 1,362

Đã xem: 1 Ngày trước

Cebu (CEB)Toronto (YYZ)Hai chiều
/
Phổ thông
05 thg 5 2027 - 05 thg 7 2027

Từ

USD 1,408

Đã xem: 1 Ngày trước

Manila (MNL)Saskatoon (YXE)Hai chiều
/
Phổ thông
20 thg 11 2026 - 29 thg 4 2027

Từ

USD 1,208

Đã xem: 1 Ngày trước

Bangkok (BKK)Vancouver (YVR)Hai chiều
/
Phổ thông
09 thg 2 2027 - 16 thg 2 2027

Từ

THB 31,190

Đã xem: 1 Ngày trước

Sydney (SYD)Vancouver (YVR)Hai chiều
/
Phổ thông
21 thg 6 2027 - 06 thg 9 2027

Từ

AUD 1,998

Đã xem: 3 giờ trước

Perth (PER)Vancouver (YVR)Hai chiều
/
Phổ thông
18 thg 3 2027 - 03 thg 4 2027

Từ

AUD 1,754

Đã xem: 3 giờ trước

Manila (MNL)Montreal (YUL)Hai chiều
/
Phổ thông
27 thg 10 2026 - 04 thg 11 2026

Từ

USD 1,501

Đã xem: 4 giờ trước

Brisbane (BNE)Vancouver (YVR)Hai chiều
/
Phổ thông
10 thg 3 2027 - 24 thg 3 2027

Từ

AUD 1,979

Đã xem: 1 Ngày trước

Sydney (SYD)Toronto (YYZ)Hai chiều
/
Phổ thông
05 thg 3 2027 - 21 thg 3 2027

Từ

AUD 2,229

Đã xem: 1 Ngày trước

Cebu (CEB)Vancouver (YVR)Hai chiều
/
Phổ thông
01 thg 12 2026 - 25 thg 5 2027

Từ

USD 985

Đã xem: 22 giờ trước

Kuala Lumpur (KUL)Toronto (YYZ)Hai chiều
/
Phổ thông
04 thg 11 2026 - 10 thg 11 2026

Từ

MYR 6,963

Đã xem: 8 giờ trước

Singapore (SIN)Toronto (YYZ)Hai chiều
/
Phổ thông
12 thg 3 2027 - 28 thg 3 2027

Từ

SGD 1,839

Đã xem: 1 Ngày trước

Hồng Kông (HKG)Toronto (YYZ)Hai chiều
/
Phổ thông
13 thg 1 2027 - 17 thg 2 2027

Từ

HKD 11,645

Đã xem: 6 phút trước

Manila (MNL)Halifax (YHZ)Hai chiều
/
Phổ thông
02 thg 3 2027 - 16 thg 8 2027

Từ

USD 1,484

Đã xem: 12 giờ trước

Manila (MNL)Regina (YQR)Hai chiều
/
Phổ thông
25 thg 2 2027 - 13 thg 4 2027

Từ

USD 1,395

Đã xem: 1 giờ trước

Iloilo (thành phố) (ILO)Vancouver (YVR)Hai chiều
/
Phổ thông
01 thg 7 2027 - 16 thg 9 2027

Từ

USD 1,607

Đã xem: 13 giờ trước

*Giá vé hiển thị đã được thu trong vòng 48 giờ qua và có thể không còn sẵn tại thời điểm đặt vé.
Đặt chuyến bay từ Philippine Airlines ĐẾN Canada chuyến bay

Các chuyến bay phổ biến khác đến Canada