Tìm giá vé và ưu đãi hấp dẫn trên các chuyến bay từ Philippine Airlines Giá khởi điểm thấp nhất PHP 2,182

Mã Khuyến mãi

Các chuyến bay giá rẻ phổ biến từ Philippine Airlines

Manila (MNL)đến

Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)
Khởi hành: 17 thg 8 2026
Từ
PHP 4,746
Đã xem: 3 phút trước
Chiều
Phổ thông

Cebu (CEB)đến

Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)
Khởi hành: 25 thg 8 2026
Từ
PHP 2,843
Đã xem: 9 giờ trước
Chiều
Phổ thông

Coron, Palawan (USU)đến

Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)
Khởi hành: 15 thg 8 2026
Từ
PHP 4,515
Đã xem: 9 giờ trước
Chiều
Phổ thông

Davao (DVO)đến

Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)
Khởi hành: 24 thg 8 2026
Từ
PHP 4,607
Đã xem: 14 giờ trước
Chiều
Phổ thông

Angeles (Philippines) (CRK)đến

Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)
Khởi hành: 28 thg 8 2026
Từ
PHP 8,396
Đã xem: 3 phút trước
Chiều
Phổ thông

Iloilo (thành phố) (ILO)đến

Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)
Khởi hành: 15 thg 8 2026
Từ
PHP 3,478
Đã xem: 11 giờ trước
Chiều
Phổ thông

Bacolod (BCD)đến

Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)
Khởi hành: 13 thg 8 2026
Từ
PHP 6,320
Đã xem: 13 giờ trước
Chiều
Phổ thông

Cagayan de Oro (CGY)đến

Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)
Khởi hành: 10 thg 8 2026
Từ
PHP 7,613
Đã xem: 1 Ngày trước
Chiều
Phổ thông

Tagbilaran City (TAG)đến

Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)
Khởi hành: 04 thg 8 2026
Từ
PHP 12,613
Đã xem: 23 giờ trước
Chiều
Phổ thông

Malay, Aklan (MPH)đến

Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)
Khởi hành: 27 thg 8 2026
Từ
PHP 4,256
Đã xem: 1 Ngày trước
Chiều
Phổ thông

Tacloban (TAC)đến

Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)
Khởi hành: 01 thg 8 2026
Từ
PHP 9,434
Đã xem: 1 Ngày trước
Chiều
Phổ thông

Singapore (SIN)đến

Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)
21 thg 8 2026 - 28 thg 8 2026
Từ
SGD 761
Đã xem: 1 Ngày trước
Hai chiều
Phổ thông

Zamboanga (thành phố) (ZAM)đến

Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)
Khởi hành: 02 thg 8 2026
Từ
PHP 4,604
Đã xem: 16 giờ trước
Chiều
Phổ thông

Seoul (ICN)đến

Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)
03 thg 8 2026 - 10 thg 8 2026
Từ
KRW 1,239,800
Đã xem: 1 Ngày trước
Hai chiều
Phổ thông

Puerto Princesa (PPS)đến

Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)
Khởi hành: 08 thg 8 2026
Từ
PHP 4,217
Đã xem: 10 giờ trước
Chiều
Phổ thông
*Giá vé hiển thị đã được thu trong vòng 48 giờ qua và có thể không còn sẵn tại thời điểm đặt vé.

Bay cùng PAL - Chuyến bay phổ biến Philippine Airlines

Bay cùng PAL - Chuyến bay phổ biến Philippine Airlines
Từ
Đến
Loại Giá vé
Ngày
Giá
Manila (MNL)Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)Chiều
/
Phổ thông
Khởi hành: 16 thg 2 2027

Từ

PHP 4,030

Đã xem: 1 Ngày trước

Cebu (CEB)Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)Chiều
/
Phổ thông
Khởi hành: 03 thg 5 2027

Từ

PHP 2,182

Đã xem: 1 Ngày trước

Coron, Palawan (USU)Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)Chiều
/
Phổ thông
Khởi hành: 01 thg 11 2026

Từ

PHP 3,743

Đã xem: 1 Ngày trước

Davao (DVO)Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)Chiều
/
Phổ thông
Khởi hành: 13 thg 9 2026

Từ

PHP 3,521

Đã xem: 7 giờ trước

Iloilo (thành phố) (ILO)Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)Chiều
/
Phổ thông
Khởi hành: 01 thg 9 2026

Từ

PHP 3,534

Đã xem: 17 giờ trước

Malay, Aklan (MPH)Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)Chiều
/
Phổ thông
Khởi hành: 09 thg 1 2027

Từ

PHP 3,427

Đã xem: 9 giờ trước

Sydney (SYD)Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)Hai chiều
/
Phổ thông
13 thg 10 2026 - 02 thg 11 2026

Từ

AUD 1,434

Đã xem: 1 Ngày trước

Cagayan de Oro (CGY)Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)Chiều
/
Phổ thông
Khởi hành: 04 thg 10 2026

Từ

PHP 3,628

Đã xem: 1 Ngày trước

Tagbilaran City (TAG)Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)Chiều
/
Phổ thông
Khởi hành: 29 thg 12 2026

Từ

PHP 9,981

Đã xem: 1 Ngày trước

Angeles (Philippines) (CRK)Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)Chiều
/
Phổ thông
Khởi hành: 16 thg 11 2026

Từ

PHP 5,773

Đã xem: 1 Ngày trước

Tacloban (TAC)Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)Chiều
/
Phổ thông
Khởi hành: 20 thg 9 2026

Từ

PHP 5,959

Đã xem: 1 Ngày trước

Los Angeles (LAX)Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)Hai chiều
/
Phổ thông
08 thg 2 2027 - 15 thg 2 2027

Từ

USD 1,177

Đã xem: 1 Ngày trước

Puerto Princesa (PPS)Del Carmen, Surigao del Norte (IAO)Chiều
/
Phổ thông
Khởi hành: 05 thg 1 2027

Từ

PHP 3,568

Đã xem: 1 Ngày trước

*Giá vé hiển thị đã được thu trong vòng 48 giờ qua và có thể không còn sẵn tại thời điểm đặt vé.
Đặt chuyến bay từ Philippine Airlines đến Del Carmen, Surigao del Norte

Các chuyến bay phổ biến khác đến Del Carmen, Surigao del Norte